ST.CERA Musamman 99.5% Alumina Ceramic sassa
Cikakken Bayani
Tare da fasalulluka na juriya mai zafi, juriya na lalata, juriya da lalata, yumbu na iya aiki a cikin nau'ikan kayan aikin samar da semiconductor tare da yanayin babban zafin jiki, injin ko iskar gas na dogon lokaci.
An yi shi daga alumina foda mai tsabta, wanda aka sarrafa ta latsawa ta isostatic mai sanyi, babban zafin jiki mai ƙarfi da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, zai iya kaiwa girman juriya zuwa ± 0.001 mm, ƙarshen farfajiyar Ra 0.1, juriya na zafin jiki 1600 ℃.
Anan akwai halayen yumbu alumina tare da tsabta daban-daban.
sigogi na samfur
Tsarin samarwa
Fesa Granulation → yumbu foda → Forming → Blank Sintering → Rough nika → CNC Machining → Fine nika → Dimension dubawa → Tsaftacewa → Shiryawa
Mahimman bayanai
Wurin Asalin: Hunan, China
Abu: Alumina Ceramic
Lambar kwanan wata: 85471000
Abun iyawa: 200 inji mai kwakwalwa a wata
Lokacin jagora: 3-4 makonni
Kunshin: Akwatin katako, kumfa, kartani
Wasu: Akwai sabis na keɓancewa
Babban fa'idodin kamfaninmu kamar haka
1. Cikakken saitin ƙungiyarmu don tallafawa siyar da ku.
Muna da ƙwararrun ƙungiyar R&D, ƙungiyar QC mai tsauri, ƙungiyar fasaha mai kyau da ƙungiyar tallace-tallace mai kyau don baiwa abokin cinikinmu mafi kyawun sabis da samfuran.
2. Muna da masana'antunmu kuma mun kafa tsarin samar da ƙwararru daga samar da kayan aiki da samarwa don sayarwa, da kuma ƙungiyar R & D da QC masu sana'a.Kullum muna sabunta kanmu tare da yanayin kasuwa.Muna shirye don gabatar da sababbin fasaha da sabis don biyan bukatun kasuwa.
3. Tabbatar da inganci.
Kamfaninmu yana da takaddun shaida na ISO kuma yana haɗe da mahimmanci ga inganci.
FAQ
1. Ta yaya zan iya samun magana?
Ka bar mana saƙo tare da buƙatunku na siyan kuma za mu amsa muku cikin sa'a ɗaya akan lokacin aiki.Kuma kuna iya tuntuɓar mu kai tsaye ta Manajan Kasuwanciko duk wani kayan aikin taɗi nan take a cikin dacewa.
2. Zan iya samun samfurin don duba inganci?
Muna farin cikin ba ku samfurori don gwaji.Ka bar mana saƙon abin da kake so da adireshinka.Za mu ba ku samfurin tattara bayanai, kuma za mu zaɓi hanya mafi kyau don isar da su.
3. Za ku iya yi mana OEM?
Ee, galibi muna yin sassan OEM.
4. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: EXW
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, CNY;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: T/T,
Harshe Ana Magana: Turanci, Sinanci
5. Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
Mu masana'anta ne kuma tare da Haƙƙin fitarwa.
6. Menene mafi ƙarancin tsari?
Ya dogara da samfuran.
7. Menene lokacin bayarwa?
A: Kullum, lokacin isar da mu yana cikin kwanaki 30 bayan tabbatarwa.
8. Menene sharuɗɗan biyan kuɗi?
Muna karɓar sharuɗɗan biyan T/T.
9. Menene amfanin ku?
Mun mayar da hankali kan masana'antar sassa na yumbu fiye da shekaru 15, yawancin abokan cinikinmu samfuran ne a Arewacin Amurka, wato mu ma mun tara ƙwarewar OEM na shekaru 15.